DarknessRan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
DarknessRan

Ran Việt Nam đã tái sinh

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

__-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào

Go down 
khicon
vancuong_phi
6 posters
Tác giảThông điệp
vancuong_phi

__-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Empty
Bài gửiTiêu đề: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:38 am

anh em G chuyên 8 __-=MADAAO=-__ họp mặt cái nhé! Ai có gì dùng nấy,ko có đi vay mà dùng nhé
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 2:48 am

lam ji co ai ngoai ga va khi thoi dau.G a tung` la g cui mia nhat ph ma......o do co moi min khi pro nhat ah^^^^ ....... T_T
MaCong_Atula

MaCong_Atula

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 4:15 am

khicon đã viết:
lam ji co ai ngoai ga va khi thoi dau.G a tung` la g cui mia nhat ph ma......o do co moi min khi pro nhat ah^^^^ ....... T_T
min khi la` ai.pro sao ko bit ta
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeTue Aug 18, 2009 9:23 am

hiiiiiiiiiiiiiiiii..............ja? bo pro ti ma cung hok dc sao?a ma cong bon chen wa troi
Mr-iZZi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeWed Aug 19, 2009 8:53 pm

Hinh nhu KhiCon la kiem hv PH nhi?
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 8:52 am

OH ....YES....e la kiem int pro day,hvsv anh hung cua hv ph la wa chuan luon ^^......ma a cung o ph luon ha?
vancuong_phi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 6:03 pm

khicon đã viết:
OH ....YES....e la kiem int pro day,hvsv anh hung cua hv ph la wa chuan luon ^^......ma a cung o ph luon ha?
Nó là thằng lần trước anh chơi acc boy_guy chém cho 2 skill = kiếm tre +2 chạy văng chao ra mồm ấy mà =))
cái thằng này chỉ giỏi đi view rồi quote tùm lum vậy sao hả ku nhóc? Đã thế khi nào chơi anh sẽ cho chú cháy từ trên xuống dưới cho hết hò hét bon chen nữa
Mr-iZZi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 10:19 pm

Nói ai thế có nhầm ngưòi ko hả
Ùh anh cũng là HV PH sv TD
saker

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 11:54 pm

[b]Chà Cho Em Vào Bon Chen Chút ...... Có Phải G mađao Của madaobattu kô ta her
hankid

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 11:59 pm

chà cũng đã gần 1 năm tư khi bị bồ đá trong game nghỉ ran rồi ran đóng cửa luôn rồi ta. ông cường mốt có chơi lại ran hông thế
này ông cường. sau khi tui nghỉ, con maria_rihanna có còn trong G hông vậy
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 6:26 am

hihi....a izzi choi kiem hay ji vay nhi?con cai anh ji ji kia thi da bi khi con da dit ra khoi g madao lau roi,lam ji con o g do nua ma vo day bon chen nhey?vo duyen wa di thui Very Happy
Mr-iZZi

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 6:30 am

Àh chơi quyền pow Guild Thời Đại Very Happy
khicon

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitimeThu Aug 27, 2009 6:13 am

Co khi nao a izzi la ox thu 1000 cua khi con ko ta? Very Happy ...a da co bx nao chua vay nhi?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào   __-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào Icon_minitime

__-=MADAO=-__ anh em ta ơi vào cái nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang